Jadawalin Yawo Tsari Don Sintered Ndfeb Magnet

1. Ana yin maganadisu neodymium yawanci daga wani foda na neodymium, baƙin ƙarfe, da boron wanda aka haɗa tare a ƙarƙashin zafi mai zafi da matsa lamba don samar da samfurin da aka gama.
2. Ana sanya cakuda foda a cikin wani mold ko akwati kuma a yi zafi zuwa zafi mai zafi don ya fara narke da fuse.
3. Da zarar kayan ya kai ga narkewa, ana riƙe shi a wannan zafin jiki na wani ɗan lokaci har sai ya daɗe zuwa yanki ɗaya ba tare da tazara ko tsagewa tsakanin barbashi ba.
4. Bayan solidification ya faru, da maganadiso za a iya machined a cikin so siffar da girman ta amfani da daban-daban yankan kayan aikin kamar niƙa inji ko lathes dangane da aikace-aikace bayani dalla-dalla.
5. Za a iya goge gefuna na maganadisu sumul idan ana so kafin a rufe su da platin kariya kamar nickel ko zinc don dalilai na juriya na lalata.
Ana sarrafa ƙarin cikakkun bayanai, da fatan za a duba ginshiƙi mai gudana:

labarai2

A'a. Tsarin Tsari Matakin samarwa Ayyukan Fasaha

1

Raw Material Dubawa 1.ICP-2.chemical Analysis-3.Analyser(C&S) Gano Rohs
Gwajin Haɗawa
Tsarkake Tsarkakewa

2

Raw Material Pre-magani 4.Sawing- 5. bushewa- 6.Tasirin Tsabtace Bakin Karfe
Bushewar Iska Mai zafi
Tsaftace Tasiri

3

Sarrafa kayan masarufi 7.Ingredient Control Auna Batching
Mix Raw Material

4

Tattara Simintin gyaran kafa 8.Vacuumizing-9.Narke-10.Ciwon siminti Vacuumizing
Narkewa
Narkewa
Yin wasan kwaikwayo

5

Ragewar Hydrogen 11.Pre-treating-12.Vacuumizing-13.Add Hydrogen Kafin magani
Vacuumizing
Rushe da Hydrogen

6

Milling 14.Shattering-15.Nika-16.Jet Mill-17.Granularity Control Rushewa
Nika
Jet Mill
Ma'auni na Rogular

7

Latsawa 18. Powder weighting -19.Pre-latsa - 20.Latsawa -21.Isostatic latsawa Foda nauyi
Pre-latsawa
Latsawa
Isostatic latsawa

8

Tsayawa 22.Vacuumizing- 23.Sintering -24 Maganin zafi Vacuumizing
Tsayawa
Maganin zafi

9

Dubawa 25.BH lankwasa-26.PCT-27.Gwajin yawa -28.Roughcast Inspection Magnetic auna
Gwajin coefficient na zafin jiki
PCT
Ma'auni mai yawa
Dubawa

10

Machining 29.Nika -30.Yankin Waya-31.Yanke ruwan ciki Nika
Yankewar waya
Yanke ruwan ciki

11

gwajin samfurin QC 32.QC samfurin gwajin gwajin samfurin QC

12

Chamfering 33.Ciba Chamfering

13

Electroplating 34.Electroplating Zn 35. Electroplating NICUNI 36.Phosphating 37. Chemical Ni Electroplating Zn
Abubuwan da aka bayar na NICUNI
Phosphating ko Chemical Ni

14

Binciken Rufe 38.Kauri-39.Lalacewar Juriya -40.Adhesiveness-41.-Haƙuri Dubawa Kauri
Juriya na Lalata
Adhesiveness
Duban Haƙuri

15

Magnetization 42.Cikakken Dubawa- 43.Marking- 44.Arraying/Involution- 45.Magnetizing Cikakken Dubawa
Alama
Tsara / Juyin Juya Hali
Magnetizing
Gwajin Magnetic Fiux

16

Shiryawa 46. ​​Magnetic Flux- 47.Bagging- 48. Packing Jaka
Shiryawa

Lokacin aikawa: Fabrairu-15-2023